rslit IWG 2016

________________________________________________________________

Ey- lv og Team 23 - Snowcross og samhliabraut

Samhliabraut: Snowcross vanir:

1.sti Bjarki Sigursson 1. Sti Arnr Reyr

2.sti Bergsveinn Ingvar Fribjrnsson 2. Sti Gusteinn Hallgrmsson

3.sti Einar Sigursson 3. Sti Styrmir Freyr

Spyrna breyttur flokkur: Snowcross Semi- Pro:

1.sti Rnar Gunnarsson 1. Sti Kristinn Kjartansson

2.sti Bjarki Sigursson 2. Sti Hkon Gunnarsson

3.sti Bjarki Jhannsson 3. Sti Emil Tr rsson

Spyrna breyttur flokkur: Snowcross Pro:

1.sti Bjarki Sigursson 1. Sti Bjarki Sigursson

2.sti Bjrn mar Sigurarson 2. Sti Einar Sigursson

3.sti Rnar Gunnarsson 3. Sti Kristfer Finnsson

_____________________________________________________________________________________________________

IWG Opna Freeride mti

Kvennaflokkur: Karlaflokkur:

1. Tone Jersin Ansnes 1. Sti Beda Mrgeli

2. Katrn Kristjnsdttir 2. Sti Ole-Kristian Strm

3. Aalheiur Birgisdttir 3. Sti Sigurur Gumundsson

Krakkaflokkur 15 ra og yngri:

1. Sti Rowan Featherman

2. Sti Hilmar r Halldrsson

3. Sti Einar Breki Tmasson

_____________________________________________________________________________________________________

Ofurhuga Fjrmennings fjallabrun Hjlum.

Kvennaflokkur:

1. Sti Emela Niewada HFA

2. Sti rds Georgsdttir

3. Sti Gunnhildur Georgsdttir

Karlaflokkur:

1. Sti Siggi lason HFA

2. Sti Bergur Benediktsson

3. Sti Gunnlaugur Magnsson

___________________________________________________________________________

Mohawks og GoPro "Rail Jam" - brettakeppni og session

U10:

1. Sti Borgr mar Jhannsson.

2. Sti Reynar Hlynsson

3. Sti Skli Gunnar gstsson.

U14:

1. Sti Baldur Vilhelmsson

2. Sti Benidikt Fribjrnsson

3. Sti Atli Kristjnsson.

15+:

1. Sti Dagur Gunason

2. Sti Birkir Georgsson

3. Sti Otti Freyr Steinsson

________________________________________________________________

Bretta- og bikarmt SKA

Karlaflokkur: Kvennaflokkur:

1. Sti Birkir Georgsson 1. Sti Hrund Hanna Hansdttir

2. Sti Baldur Vilhelmsson 2. Sti Katrn Rs Bjrnsson

3. Sti Marin Kristjnsson

4. Sti Benni Fribjrnsson

5. Sti Aaron Snorri Davsson

6. Sigfinnur Bvarsson

7. Sti Stefn Vilhelmsson

8. Sti Bjarki Arnarsson

9. Sti Logi Mayer

10. Sti sarr Edwinsson

11. Sti Reynar Hlynsson

12. Sti stvaldur Ari Gumundsson

13. Sti Egill Gunnar Kristjnsson

14. Sti Skli Gunnar gstsson

15. Sti Atli Kristjnsson

16. Sti Inglfur Atli Ingason

17. Sti Oddur Vilberg Sigursson

17. Sti Inglfur Jnsson

19. Sti Borgr mar Jhannsson

20. Sti Skrnir Dai Arnarsson

___________________________________________________________________________

Slopestyle keppni

Opinn flokkur Karla, Snjbretti U 12 Flokkur karla, Snjbretti

1. Sti Birkir Georgsson 1. Sti Benedikt Fribjrnsson

2. Sti Baldur Vilhelmsson 2. Sti Borgr mar Jhannsson

3. Sti Aaron Snorri Davsson 3. Sti Inglfur Atli Ingason

4. Sti Stefn Vilhelmsson 4. Sti Reynar Hlynsson

5. Sti Benedikt Fribjrnsson 5. Sti Skli Gunnar gstsson

6. Sti sarr Edwinsson 6. Sti Hafsteinn Heimir insson

7. Sti Marin Kristjnsson 7. Sti Gumundur Steinn Sigursson

8. Sti Tmas Orri rnason 8. Sti Skrnir Dai Arnarsson

9. Sti Oddur Vilberg Sigursson

10. Sti Kjartan Freyr Hulduson U 16 flokkur karla, Snjbretti

11. Sti Egill Gunnar Kristjansson 1. Sti Baldur Vihelmsson

12. Sti Slvi Valdimarsson 2. Sti Stefn Vilhelmsson

13. Sti Dagur Gunason 3. Sti Marin Kristjnsson

14. Sti Rnar Ptur Hjrleifsson 4. Sti Tmas Orri rnason

15. Sti Sigfinnur Bvarsson 5. Sti Kolbeinn Finnsson

6. Sti Bjarki rnason

7. Sti Logi Mayer

Opinn flokkur kvenna Snjbretti 8. Sti Atli Kristjnsson

1. Sti Hrund Hanna Hansdttir 9. Sti Inglfur Jnsson

10. Sti stvaldur Ari Gumundsson

U 12 flokkur kvenna, Snjbretti

Opinn flokkur karla, Ski 1. Sti Katrn Rs Bjrnsdttir

1. Sti Jn Hkon Gararsson

2. Sti Gauti Gumundsson

3. Sti Gujn Gumundsson

__________________________________________________________________________________


Svi